Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Fri Mar 25, 2011 4:18 pm
mèoconvg
mèoconvg

Admin

NẾU 1 NGÀY BẠN “ĐANG IU THÌ BỊ ĐÁ”, BẠN SẼ ...

Nếu 1 ngày Khách “đang iu thì bị đá”,Khách sẽ ...? 20311162115-that-tinh-ca

Tình hình là chúng ta là con người các bạn ah ! Mà đã là con người thì ai rồi cũng sẽ thíck và iu 1 ai đó (trừ những thằng bị gay, pd, les, hoặc tâm sinh lý bị ji ji đó, em cũng ko biết ). Tuy nhiên, ko phải ai iu cũng đều hạnh phúc hết cả vì rất có thể 1 ngày nào đó, các bạn bị “đá” mà ko hiểu tại sao (mà có hiểu tại sao thì cũng chẳng biết làm sao )).Hehe anh em BFF-Club nhà ta chắc cũng có người đã từng bị đá rồi
Vì lý do đó, mình lập topic này mong các bạn cho anh em tí ý kiến. Đây có thể là kinh nghiệm cho các anh em đã, đang, sắp và sẽ yêu vì biết đâu đấy, vào 1 ngày đẹp giời có thể các bạn đã, đang, sắp và sẽ bị “đá” !!!

1. Bình thường thôi em : Mất đi người yêu anh thì sao, mất đi người yêu thì với anh cũng thế thôi, Người yêu anh trên thế gian nhiều vãi hàng, người yêu anh đâu chỉ có riêng mình em... kiếm em # !!!

2. Bình tĩnh nghĩ kế trả thù : Bình tĩnh tự tin ko cay cú, Âm thầm chịu đựng trả thù sau... Hãy đợi đấy !

3. Sướng vãi chưởng : hehe, vừa kưa được 1 em cutegirl, đang định “đá” con lacoste này thì nó nhanh chân hơn, “đá” mình trước... ko sao !

4. Chấp nhận đau thương : lặng lẽ, âm thầm đi bên đời người đó, hi vọng về 1 ngày mai ko bao giờ tới...

5. Đau khổ, tuyệt vọng : gọi điện hỏi người thân, bạn bè phương án tự tử ít đau đớn nhất...

6. Thay đổi vs làm lại từ đầu : học đã, yêu sau, hoặc nói ko vs con gái,...

7. Lựa chọn # của bạn...

Các bạn cho ý kiến nhé !
Thank vì đã ủng hộ !
https://housev2.forumvi.com

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận đến tường nhà mèoconvg

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài trướt | Xem bài kế tiếp »

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết

• Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất